ตารางเรียนวิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี
ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567
ระดับชั้น
ปวช. 3
กลุ่ม
ชธ.32
ประเภทวิชา
อุตสาหกรรม
สาขาวิชา
โยธา
สาขางาน
โยธา
ที่ปรึกษา
รหัสวิชา
ชื่อวิชา
ท-ป-น
ชั่วโมงรวม
20000-1209
ภาษาอังกฤษสำหรับงานช่างอุตสาหกรรม
0-2-1
2
20000-1402
คณิตศาสตร์อุตสาหกรรม
2-0-2
2
20000-1501
หน้าที่พลเมืองและศีลธรรม
2-0-2
2
20000-1601
ทักษะการดำรงชีวิตเพื่อสุขภาวะ
1-0-1
1
20001-1002
พลังงานทรัพยากรและสิ่งแวดล้อม
2-0-2
2
20001-1003
ธุรกิจและการเป็นผู้ประกอบการ
1-2-2
3
20121-2012
เครื่องจักรกลงานโยธา
2-0-2
2
20121-2106
งานโยธา
0-6-2
6
20121-2111
การทำหุ่นจำลอง
1-3-2
4
20121-2108
งานเชื่อมเบื้องตน
1-3-2
4
20121-2110
ท่อและสุขภัณฑ์
1-3-2
4
20121-2112
การเขียนแบบโครงสร้างโยธาด้วยคอมพิวเตอร์
1-3-2
4
20000-2004
กิจกรรมองค์การวิชาชีพ 2
0-2-0
2
hr03-0001
โฮมรูม
1-0-0
1
รวม
15-24-22
39
วัน
ชั่วโมงที่
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
เวลา
08.00-09.00
09.00-10.00
10.00-11.00
11.00-12.00
12.00-13.00
13.00-14.00
14.00-15.00
15.00-16.00
16.00-17.00
17.00-18.00
18.00-19.00
19.00-20.00
20.00-21.00
จันทร์
ห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
civil06
‹---------
20121-2012
---------›
น.ส.วิรุฬพรรณ บุญรมย์
งานปูน1
‹----------------------------------------------
20121-2106
----------------------------------------------›
นายปิยรัตน์ คันธจันทร์
อังคาร
ห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
คอม2
‹----------------------------
20121-2112
----------------------------›
น.ส.ประไพสุข เกษมสุข
พุธ
ห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
422
‹------------------
20001-1003
------------------›
น.ส.ณัฐธิดา ประดับจันทร์
หอประชุม
‹---------
20000-2004
---------›
นายเดชณรงค์ ดอกบัว
งานไม้1
hr03-0001
นายเดชณรงค์
พฤหัสบดี
ห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
งานไม้2
‹----------------------------
20121-2108
----------------------------›
ว่าที่ ร.ต.ปัญญา บุญเล่ห์
ศุกร์
ห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
งานปูน2
‹----------------------------
20121-2110
----------------------------›
นายเดชณรงค์ ดอกบัว
เขียนแบบ2
‹----------------------------
20121-2111
----------------------------›
น.ส.วิรุฬพรรณ บุญรมย์
เสาร์
ห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
ลงชื่อ...................................................
( นายปริวัฒน์ ยืนยิ่ง )
หัวหน้าแผนกวิชาโยธา
ลงชื่อ...................................................
(นายคารมย์ แก้วกันยา)
หัวหน้างานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ลงชื่อ...................................................
(นายสุวิชา มั่นยืน)
รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ
ลงชื่อ...................................................
(นายธาตรี พิบูลมณฑา)
ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี